Mafi munin abubuwan da za ku iya faɗa wa abokan ciniki bayan annoba

cxi_283944671_800-685x456

Coronavirus ya rushe sosai kamar yadda yake.Ba kwa buƙatar faux faux na coronavirus don tarwatsa kowane ƙwarewar abokin ciniki da ke gaba.Don haka a kula da abin da za ku ce.

Abokan ciniki sun mamaye, rashin tabbas da takaici.(Mun sani, haka ma ku.)

Kalmomin da ba daidai ba a cikin kowane hulɗar abokin ciniki na iya juyar da gwaninta zuwa mummunan abu - kuma yana tasiri mummunan ra'ayinsu na kai tsaye da kuma dogon lokaci akan ƙungiyar ku.

Kwararrun ƙwararrun ƙwararrun abokin ciniki na gaba suna son guje wa wasu jimloli da martani lokacin aiki tare da abokan ciniki, ko yanayin yana da alaƙa da cutar ko a'a.

Abin da za a guje wa - da abin da za a yi

Duk wani yanayi na rikici yana buƙatar haƙuri, fahimta da kulawa da hankali.Za ku so ku guje wa waɗannan jimlolin a cikin tattaunawa, imel da kafofin watsa labarun.

  • Ba za mu iya yin hakan ba. Yanzu ne lokacin da za a sassauƙa.Kowane mabukaci da kasuwanci yana buƙatar sa.Shugabanni da ribobi na gaba suna son yin aiki akan hanyoyin da za a ba da sassauci akan buƙatun abokin ciniki.Ka ce,Bari mu ga abin da za mu iya yi.
  • Dole ne a yi shi a yanzu.Tare da rashin tabbas da rikicin ke haifarwa, kuna son tsawaita kwanakin ƙarshe da tsammanin gwargwadon yiwuwa ga abokan ciniki nagari.Al'amura ba su da kyau a wannan lokacin.Don haka mayar da hankali kan lokacin da ya dace don ƙungiyar ku ta jira shi.Ka ce,Bari mu sake duba wannan a cikin wata guda, kuma muyi la'akari da zaɓuɓɓuka.Zan tuntube ku ranar (kwana).
  • Ban sani ba.Kai da yanayin kamfanin ku na iya zama mara tabbas kamar abokan cinikin ku.Amma kuna buƙatar ba su wani matakin kwarin gwiwa kan iyawar ku don yin abubuwa su faru.Ka ce,Bari mu sake duba wannan yayin da ƙarin ke fitowa a wannan makon.Zan kira ku Litinin don ganin inda abubuwa suke.
  • Ba shi yiwuwa a yi hakan a yanzu.Ee, yana jin kamar duniya ta tsaya, kuma babu abin da zai sake motsawa ta hanyar sarkar kayayyaki - ko ma ofishin ku kawai - kuma.Amma zai sake faruwa, duk da sannu a hankali, kuma abokan ciniki za su yi farin cikin jin kawai kuna aiki don bukatunsu.Ka ce,Muna aiki don ganin an kula da ku.Da zarar mun sami X, zai zama kwanaki Y.
  • Yi riko.Ku shawo kan shi.Ka kwantar da hankalinka.Ja tare. Duk wata magana irin waɗannan, a zahiri gaya wa abokan ciniki su daina bayyana baƙin cikin su, yana lalata motsin zuciyar su, wanda yake ainihin a gare su.A cikin sabis na abokin ciniki, kuna son tabbatar da yadda suke ji, maimakon haka ku gaya musu kar su sami waɗannan abubuwan.Ka ce,Zan iya fahimtar dalilin da yasa za ku damu / takaici / rudani / tsoro.
  • Zan dawo gare ku wani lokaci. Babu wani abu da ya fi takaici a lokuta marasa tabbas fiye da rashin tabbas.A cikin rikici, babu kaɗan wanda zai iya sarrafawa.Amma kuna iya sarrafa ayyukanku.Don haka ba abokan ciniki cikakkun bayanai da yawa gwargwadon iyawa.Ka ce,Zan aiko muku da imel da tsakar rana gobe. Ko kuma,Zan iya kira tare da sabuntawar matsayi a ƙarshen rana, ko kuma idan kun fi so, tabbacin imel lokacin da yake aikawa.Ko kuma,An yi rajistar ma'aikacin mu a wannan makon.Zan iya samun alƙawari a safiyar Litinin ko da rana?
  • …..Shiru ke nan, kuma yana iya zama mafi munin abin da za ku iya ba abokan ciniki a kowane rikici, musamman coronavirus.Za su yi mamakin ko kuna lafiya (a matakin ɗan adam), idan kun fita kasuwanci (a matakin ƙwararru) ko kuma idan ba ku damu da su ba (a matakin sirri).Ko ba ku da amsa ko kuna fama da kanku, sadarwa tare da abokan ciniki a duk lokacin da kuma bayan rikici.Ka ce,Wannan shine inda muke… kuma inda muke gaba….Wannan shine abin da ku, abokan cinikinmu masu daraja, za ku iya tsammani.

 

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Maris 15-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana