Labarai

 • 7 m abokin ciniki sabis zunubai

  Abokan ciniki kawai suna buƙatar dalili ɗaya don yin fushi da tafiya. Abin takaici, 'yan kasuwa suna ba su da yawa waɗannan dalilai. Ana kiran su sau da yawa "Zunuban Sabis 7," kuma kamfanoni da yawa sun bar su su faru ba da sani ba. Yawanci sun kasance sakamakon ribobi na gaba-gaba da ba a horar da su ba, over-str ...
  Kara karantawa
 • Mafi kyawun hanyoyin da za a iya dawo da tsoffin abokan ciniki

  Abokan ciniki da suka ɓace suna wakiltar babban yanki na dama. Tsoffin abokan ciniki sun fahimci samfurin ku, da yadda yake aiki. Bugu da ƙari, sau da yawa suna barin saboda dalilan da aka gyara sauƙi. Me yasa abokan ciniki ke barin? Idan kun san dalilin da yasa abokan ciniki ke barin, yana da sauƙin samun nasara a baya. Ga manyan dalilan w...
  Kara karantawa
 • Buɗe kira mai sanyi tare da madaidaicin saƙo: Maɓalli don dubawa

  Tambayi kowane mai siyar da wani yanki na siyar da suka fi so, kuma wannan zai iya zama amsarsu: kira mai sanyi. Ko ta yaya aka horar da su don zama masu ba da shawara da mai da hankali ga abokin ciniki, wasu masu siyarwa sun ƙi ƙirƙirar bututun masu sa ido don karɓar kira mai sanyi. Amma wannan har yanzu wani ...
  Kara karantawa
 • Kuna son inganta ƙwarewar abokin ciniki? Yi aiki kamar farawa

    Marubuciya Karen Lamb ta rubuta, “Shekara ɗaya daga yanzu, da ma kun fara yau.” Tunani ne wanda farawa mafi girma da sauri ya ɗauka zuwa ƙwarewar abokin ciniki. Kuma duk ƙungiyar da ke son inganta ƙwarewar abokin ciniki za ta so ta ɗauka, ma. Idan kuna tunanin revvi ...
  Kara karantawa
 • Yadda ake haɗa imel da kafofin watsa labarun don ingantacciyar ƙwarewar abokin ciniki

  Yawancin kamfanoni suna amfani da imel da kafofin watsa labarun don haɗawa da abokan ciniki. Haɗa biyun, kuma za ku iya haɓaka ƙwarewar abokin ciniki. Yi la'akari da yadda tasiri mai kai biyu zai iya dogara ne akan nawa ake amfani da kowannensu a yanzu, bisa ga bincike daga Social Media A Yau: 92% na manya kan layi mu ...
  Kara karantawa
 • Rushe mafi girman labarun tallace-tallace na kowane lokaci

    Siyarwa wasa ne na lambobi, ko don haka shahararriyar maganar ta tafi. Idan kawai ka yi isassun kira, samun isassun tarurruka, kuma ka ba da isassun gabatarwa, za ka yi nasara. Mafi kyau duka, duk "a'a" da kuka ji yana kawo muku kusanci da "eh." Shin wannan har yanzu abin gaskatawa ne? Babu alamar nasarar tallace-tallace Th...
  Kara karantawa
 • Hanyoyi 6 da ya kamata ku bi kafin fara shawarwari

    Ta yaya za ku yi tsammanin samun "eh" a cikin shawarwari idan ba ku sami "eh" tare da kanku ba kafin tattaunawar? Cewa "eh" ga kanka tare da tausayi ya zo kafin yin shawarwari da abokan ciniki. Anan akwai shawarwari guda shida waɗanda zasu taimaka muku samun nasarar tattaunawar ku zuwa kyakkyawan farawa…
  Kara karantawa
 • Lokacin da abokin ciniki ya ƙi ku: matakai 6 don dawowa

    Kin amincewa wani babban bangare ne na rayuwar kowane mai siyarwa. Kuma masu tallace-tallacen da aka ƙi fiye da yawancin sun fi samun nasara fiye da yawancin. Sun fahimci ciniki-ladan haɗarin da ƙin yarda zai iya kawowa, da kuma ƙwarewar koyo da aka samu daga ƙi. Koma baya Idan kana cikin wani yanayi...
  Kara karantawa
 • Hanyoyi 4 don gano abin da abokan cinikin ku ke so

    Wasu 'yan kasuwa suna dogara da ƙoƙarin sayar da su akan zato da tunani. Amma waɗanda suka fi samun nasara suna haɓaka ilimi mai zurfi game da abokan ciniki kuma suna daidaita ƙoƙarin siyar da su don magance buƙatu da burin abokan ciniki. Fahimtar buƙatun su Fahimtar abin da masu buƙatu ke buƙata, diski...
  Kara karantawa
 • Lokaci don girgiza Makon Sabis na Abokin Ciniki na Ƙasa

    Ko ƙwararrun ƙwararrun abokin cinikin ku suna aiki akan rukunin yanar gizon ko nesa, lokaci ne na shekara don bikin su, abokan cinikin ku da duk manyan gogewa. Kusan ya kusa Makon Sabis na Abokin Ciniki na Ƙasa - kuma muna da tsare-tsare a gare ku. Bikin na shekara shine cikakken makon aiki na farko na Octo...
  Kara karantawa
 • Akwai nau'ikan kwastomomi guda 4: Yadda ake bi da kowane ɗayan

    Siyarwa yana kama da caca ta hanyoyi da yawa. Nasara a cikin kasuwanci da caca na buƙatar bayanai mai kyau, jijiyoyi masu ƙarfi, haƙuri da ikon kasancewa cikin sanyi. Fahimtar wasan mai yiwuwa Kafin zama tare da abokan ciniki masu zuwa, yi ƙoƙarin tantance wane wasa abokin ciniki yake...
  Kara karantawa
 • Matakan 5 na sadaukarwar abokin ciniki - da abin da ke haifar da aminci

    Ana iya kwatanta sadaukarwar abokin ciniki da kyakkyawa - kawai zurfin fata. Abin farin ciki, za ku iya gina dangantaka mai ƙarfi da aminci daga can. Abokan ciniki na iya sadaukar da kai ga samfura, ayyuka da kamfanoni akan matakai daban-daban guda biyar, bisa ga sabon bincike daga Jami'ar Rice. Wani sabon s...
  Kara karantawa
123456 Na gaba > >> Shafi na 1/7

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana