Me yasa keɓancewa shine mabuɗin ga manyan abubuwan kwastomomi

Keɓaɓɓen-abokin ciniki-kwarewa

 Magance matsalar da ta dace abu ɗaya ne, amma yinta tare da ɗabi'a na musamman labari ne mabanbanta.A cikin yanayin kasuwancin da ya wuce kima na yau, ainihin nasarar ta ta'allaka ne ga taimakon abokan cinikin ku kamar yadda zaku taimaki abokin ku na kud da kud.

Don tsira a cikin yanayin kasuwanci mai yanke-makogwaro inda sake ƙirƙira dabarar ba ze zama matsala ba, dole ne ku yi tunani daga cikin akwatin.Kuma, a wasu lokuta, yana iya zama mai sauƙi kamar yin tunani a kan ƙwarewar abokin ciniki da kuke bayarwa da kuma sake sabunta shi ta hanyar haɓaka haɗin ɗan adam da sabbin fasahohin da ake da su.

Keɓancewa yana taimakawa hango buƙatu

Ɗaukar lokaci don haɓaka bayanan martaba na abokin ciniki na iya zama kawai jigon ƙwarewar abokin ciniki tare da tsarin ɗaiɗaikun mutum.

Kwanakin da cinikin layi ke zama babban direban tallace-tallace sun daɗe.Mutane da yawa suna ba da lokaci don neman kayan gidan da suka gani a cikin tallace-tallacen TV ko tarin tufafin falo wanda aka yi tallarsa sosai a shafukan sada zumunta.Wannan yana sa 'yan kasuwa su daidaita da babban adadin buƙatu kuma suna isar da su daidai.

Lissafin buri da ƙimar samfuran da aka siya da aka haɗa cikin rukunin yanar gizon kamfanoni suna taimakawa samun ƙarin bayanai game da abubuwan da ake so.Baya ga ba da gudummawa ga algorithms, kayan aikin suna ci gaba da dawowa abokan ciniki.

Don hana "nazari na nazari" da ke haifar da ƙididdigan zaɓuɓɓuka, kasuwancin yakamata su aiwatar da shawarwari da gogewa na keɓaɓɓu.Godiya ga fasahar ilmantarwa mai zurfin girma cikin sauri, yanzu ya fi sauƙi don amfani da bayanai azaman muryar abokin ciniki.

Saƙon a bayyane yake: Gwaji tare da saƙon ruɗi da sanarwar kafofin watsa labarun da aka bayar a daidai lokacin, kuma za ku fice daga taron.

Keɓantawa yana gina amana mara yankewa

Mafi sauƙaƙan sakamako na ƙwarewar abokin ciniki wanda aka kula da kowane mutum shine tushen dogaro.Lokacin da kuka kalli sama da ƙimar juzu'i, kun fara ganin abin da abokan cinikin ku ke so da abin da ke hana su karɓa.

Kuna iya zuwa har zuwa gano menene maƙasudin su na ƙarshe - ta wannan hanyar za ku sami damar tsara tayin ku har ma da ƙari.

Ta hanyar nuna ainihin sha'awar ku ta taimaka wa wasu, kuna ƙirƙirar wuri mai aminci don raba matsalolinsu tare da ku.Sa'an nan alƙawarin ya juya zuwa dangantaka mai ƙarfi tare da haɗin kai, wanda a ƙarshe ya haifar da gamsuwa da tallace-tallace na abokin ciniki.

Ayyukan Beauty babban misali ne na farawar kyakkyawa wanda tsarin keɓantacce - ƙa'idar da ta dace da gashi ta kan layi - ta ba su tabbacin wuri mai daɗi a cikin mafi kyawun kamfanoni a yau.Ko manufar masu siye ita ce hatimin tsagawar ƙarshensu, yayyanka gashin kai ko ayyana curls masu girma, abokan ciniki na iya samun samfurin da ya dace da bukatunsu na musamman.Sakamakon?Abokan ciniki masu farin ciki waɗanda da yardar rai suke zabar biyan kuɗi ga tsare-tsaren alamar kowane wata don musanya sabis na keɓaɓɓen.

Lashe riƙewa da aminci

Babu wata dabara mai tasiri a ƙirƙirar tushen abokin ciniki mai aminci kamar keɓancewa.

Ta hanyar sanar da abokan cinikin godiyar ku a gare su ta hanyar ba da rangwamen ranar haihuwa, rubutattun bayanan godiya da tikitin ba da kyauta na sirri, kuna saita kanku don samun nasara na dogon lokaci.Wadannan alamu da ake ganin sun yi nisa zuwa ga baiwa masu siye dalilin tsayawa.

Wani bincike da BCG ta gudanar ya gano kamfanonin da suka amince da keɓantawa suna iya ƙara yawan kudaden shiga na su da kashi 10%.Wannan ya samo asali ne daga haɓakar adadin abokan ciniki masu aminci waɗanda kasuwancin suka makale duk da bayyanar wasu samfuran sabbin abubuwa a sararin sama.

Don samun ƙungiyar goyon baya na mutanen da suke da farin ciki game da ƙaddamar da sabon samfurin kamar yadda kuke da daraja a cikin zinariya.Za su yada kalmar ba tare da kun kashe dubbai kan tallace-tallace ba.Tare da madaidaicin fan tushe, kamfanin ku na iya doke masu fafatawa.

Zama keɓance-mayar da hankali ga yanayin 'shi'

Salesforce ya nuna abokan ciniki suna tsammanin za a ba su samfurori da ayyuka masu dacewa kafin ma su sadu da kamfani.Wannan na iya sanya damuwa kan samfuran da ba su bayar da ingantattun mafita ba a da.

Amma ba dole bane.Kuna iya samun fa'idodin samar da keɓaɓɓen samfura da ayyuka ba tare da sadaukar da dabarun kamfanin ku ba.Madadin haka, sanya keɓantawa wani ɓangaren sa, kuma sakamakon ba zai bar ku jira ba.

Kuna iya haɓaka haɗin gwiwa da aka haifar daga ƙwarewar sabis na abokin ciniki da aka tsara a hankali.Za a shawo kan abokan ciniki don biyan farashin sabis na ban mamaki, wanda, bi da bi, zai haifar da ƙarin kudaden shiga.Kuma za ku sami abokan ciniki masu aminci waɗanda sannu a hankali za su kawo ƙarin ƙima ga kamfanin ku.

 

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Agusta-10-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana