Yadda dillalai zasu iya kaiwa (sababbin) ƙungiyoyin da aka yi niyya tare da kafofin watsa labarun

2021007_SocialMedia

Abokinmu na yau da kullun - wayar hannu - yanzu ta zama siffa ta dindindin a cikin al'ummarmu.Matasa, musamman, ba za su iya tunanin rayuwa ba tare da intanet ko wayoyin hannu ba.Sama da duka, suna ba da lokaci mai yawa akan kafofin watsa labarun kuma wannan yana buɗe sabbin dama da damar masu siyarwa don samun sauƙin samun kansu ta hanyar ƙungiyoyin da suka dace da kuma samun (sababbin) abokan ciniki da himma game da su.Ana amfani da shi tare da gidan yanar gizon dillali ko wasu dandamali na tallace-tallace, kafofin watsa labarun suna ba da kyakkyawar hanya don samar da isar da ƙari.

Dutsen ginshiƙi don cin nasara: gano madaidaitan dandamali

3220

Kafin ƴan kasuwa su fashe a sararin samaniyar kafafen sada zumunta, yakamata su gudanar da wasu shirye-shirye na yau da kullun waɗanda zasu yi tasiri sosai ga nasarar tashoshi na kansu.Yayin da dangantakar dillali ga takamaiman dandamali ɗaya ne kawai daga cikin mahimman dalilai don samun nasarar kasuwanci, dacewa tsakanin ƙungiyar da suka yi niyya, dabarun kamfani da halayen dandamali ya kamata su taka muhimmiyar rawa a zaɓin tashoshi na kafofin watsa labarun.Makullin daidaitawar farko ta ta'allaka ne wajen amsa tambayoyin da ke gaba: Wadanne dandamali ne a zahiri kuma waɗanne halaye kowannensu yake da su?Shin kowane dillali yana buƙatar kasancewa akan Instagram?Shin TikTok shine dandamalin kafofin watsa labarun da ya dace don ƙananan dillalai?Wa za ku iya samun ta Facebook?Wace rawa sauran kafafen sada zumunta ke takawa?

Ci gaba: abin da ke sa kasancewar kafofin watsa labarun nasara

5

Da zaran an zaɓi hanyoyin da suka dace, abin da za a mayar da hankali a kai shine tsarawa da ƙirƙirar abun ciki.Nasihu da misalai masu amfani na tsari daban-daban da dabarun abun ciki na iya taimakawa dillalai don aiwatar da su na kai kafofin watsa labarun da kuma kirkiro da abun ciki wanda ke ƙara darajar.Ƙungiya mai kyau, tsarawa da kuma fahimtar ƙungiyar da aka yi niyya - da buƙatun su - suna samar da ƙwaya da ƙuƙwalwar abun ciki mai nasara.Kafofin watsa labarun kuma za su iya taimaka wa dillalan da ba su san rukunin da suke so ba.Ta bin diddigin ayyukan, yana yiwuwa a gano abin da abun ciki shine babban abin bugu kuma waɗanne abubuwan da ke gudana.Ana iya amfani da wannan azaman tushe don haɓaka gabaɗayan kasancewar kafofin watsa labarun da gano sabon abun ciki.Tsarin hulɗa a kan dandamali, kamar gajerun bincike ko tambayoyi, na iya ba da gudummawa don gano buƙatu da sha'awar abokan ciniki.

 

Kwafi daga albarkatun Intanet


Lokacin aikawa: Janairu-26-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana