Abokan ciniki ba sa kashewa - amma ƙwarewar har yanzu tana da ƙima

微信截图_20221109100047

Yayin da wataƙila har yanzu kuna tallafawa abokan ciniki a cikin rikici kamar annoba, wataƙila abokan cinikin ku ba za su saya da yawa ba saboda ƙwararru da rashin tabbas na sirri.

Amma yadda kuke bi da su kowace rana da kuma darajar da kuke bayarwa yanzu zai haifar da canji a cikin dogon lokaci.

Anan akwai abubuwa guda shida da zaku iya yi yanzu don ci gaba da gogewa da kuma saita ƙungiyar ku don ci gaba da nasara lokacin da abokan ciniki ke sake ciyarwa akai-akai.

Rufe abubuwan yau da kullun

Na farko, sabunta abokan ciniki akai-akai akan ayyukan ku - sabis, samfura da goyan bayan da ke gare su.Raba sa'o'i, mafi kyawun hanyoyin siye ko tuntuɓar ku da matakan tsaro akan dandamalin zamantakewar ku, a cikin talla da ta imel aƙalla mako-mako.

Kasancewar tuntuɓar juna kawai, sadar da abin da kuke yi - da abin da kuke yi don abokan ciniki - yana taimakawa wajen kiyaye alaƙa.

Yi nazarin abokan cinikin ku

Ko da ƙarancin ayyukan abokin ciniki, yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci don saka idanu akan wannan aikin.Abin da abokan ciniki ke yi yanzu zai iya taimaka muku biyan sabbin buƙatun su lokacin da rikicin ya daidaita.

Yi amfani da tsarin da kuke da shi, da cikakkun bayanai daga hulɗar ma'aikatan layi na gaba tare da abokan ciniki, don duba da kyau a buƙatun su, tambayoyinsu da halayen siyan su aƙalla mako-mako.Idan zai yiwu, bincika shi duka yau da kullun saboda yana buƙatar canzawa da sauri a cikin lokuta masu wahala.

Gano buƙatun da ba a cika su ba, sabbin wuraren zafi da abubuwan da suka kunno kai don ku sami tsalle-tsalle kan amsa musu.

Samun ƙarin dijital

An nemi abokan ciniki da su nisanta jama'a, kuma da alama za su ci gaba da yin hakan, kuma za su fi dogaro da kafofin watsa labarun don ci gaba da tuntuɓar mutane da kasuwanci saboda ƙwararru da dalilai na sirri.Kuna son kasancewa cikin duniyar dijital su fiye da kowane lokaci, kuma.

Tambayi ko sanya ma'aikata don yin hulɗa tare da abokan ciniki da haɓaka alamar ku da abin da ƙungiyar ku ke yi.Buga bayanin da zai taimaka wa abokan ciniki haɓaka ta amfani da samfuran ku da mafita.Ko haɗa su da abun ciki wanda ya dace da ainihin buƙatun waɗanda ba lallai ba ne a cikin daular tallafi (kamar kuɗi na sirri ko aminci).Buga abubuwa masu sauƙi.Ka gayyace su don raba labarai masu daɗi a tashoshin ku na zamantakewa, suma.

Sake tunanin gogewar ku

Tafiyar abokin ciniki - daga ganowa zuwa siyarwa zuwa tallafi da aminci - zai iya buƙatar canzawa.Dubi kowane wurin taɓawa kuma, ga waɗanda ba na dijital ba a yanzu, nemo hanyoyin juya su dijital gaba.

Misali, za ku iya sauƙaƙe wa abokan ciniki yin oda na musamman akan layi?Kuna buƙatar ƙarshe samun abokantaka na wayowin komai da ruwan ka?Shin akwai matakan da za ku iya kawar da su don haka abokan ciniki za su iya yin oda da samun samfuran su cikin sauri?

Auna manufofin

Yanzu ne lokacin da za a ƙara sassauƙa.Abokan ciniki suna fuskantar matsalolin da ba a taɓa gani ba.Nemo manufofin da suka takura su kuma lanƙwasa inda zai yiwu.

Wataƙila za ku iya kawar da kuɗaɗen jinkiri ko sokewa.Ko wataƙila za ku iya ƙara ɗaukar garanti.Me kuma za ku iya canza don ba abokan ciniki ƙarancin maki zafi?

Shiga

Bari abokan ciniki su san abin da kuke yi don taimakawa, suma.Shin ma'aikata suna ba da lokacinsu don taimakawa rarraba abinci na gida?Wasu suna aiki a kan gaba?Kuna da samfurori ko ayyuka da ake amfani da su don yaƙar cutar?Ta yaya ƙungiyarku ta ba da gudummawa ga al'umma da bukatunta?

Ba alfahari ba.Yana barin abokan ciniki su san ka damu fiye da sayarwa.Yana iya ma ƙara ƙarfafa shiga.

 

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Nuwamba-09-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana