Hanyoyi 5 akan Ƙarfafa amincin Abokin ciniki

Hoton Getty-492192152

 

A cikin duniyar da aka ƙirƙira na kwatancen farashi da isar da sa'o'i 24, inda ake ɗaukar isar da rana ɗaya ba tare da komai ba, kuma a cikin kasuwar da abokan ciniki za su zaɓi samfurin da suke so su saya, yana ƙara zama da wahala a kiyaye abokan ciniki da aminci cikin dogon lokaci. guduAmma amincin abokin ciniki yana da mahimmanci ga nasarar kamfani na dogon lokaci.Domin abokan ciniki su gane ƙimar dangantaka ta dogon lokaci tare da ku, yana da mahimmanci a nuna musu dalilin da yasa za su yi siyayya tare da ku ba gasar ba.Muna so mu raba tare da ku ƙasa biyar shawarwari masu mahimmanci kan ƙarfafa amincin abokin ciniki, kuma mu ba ku dabaru masu amfani da yawa.

Tip 1: Ci gaba da abubuwan da suka faru 

Haɗa gwanintar abokin ciniki cikin siyar da kayayyaki yana gina kusanci da abokan ciniki.Kwarewa tana haifar da motsin rai.Bayar da taron cikin kantin sayar da kayayyaki yana ƙarfafa abokan ciniki su daɗe tare da ku da ma'aikatan ku.Wannan yana haɓaka dangantaka mai ƙarfi tare da ku da kantin sayar da ku.Abokan ciniki suna jin daɗin kasancewa kuma za su duba don maimaita ƙwarewar ƙwarewa.

Tip 2: Nasarar maganar tallace-tallace

Babban ɓangaren amincin abokin ciniki shine tsarin sabis- da abokin ciniki-daidaitacce na kamfani.Abokan ciniki waɗanda suka yi farin ciki da ayyukan da kuke bayarwa za su amince da ku kuma su dawo.Don tabbatar da cewa kun cim ma wannan, gudanar da sauraro mai aiki da yin tambayoyi yayin maganar tallace-tallace.Hakanan yana da mahimmanci don amsawa ga nau'ikan abokan ciniki daban-daban kuma ku ba su shawara ɗaya.Bayan haka, dole ne ku yi magana da yaren abokan ciniki kuma ku fahimci abin da ke sa su ci gaba da siyarwa cikin nasara.Yana da kyau ma'aikatan ku su halarci taron karawa juna sani da aka tsara don wannan.Idan kun zarce tsammanin abokan cinikin ku kuma kuna jin daɗin su, za su so ƙwarewar maimaitawa.Wannan yana juya abokan ciniki damar zama na yau da kullun.

Tip 3: Kasance tare da abokan ciniki ta hanyar sadarwar zamantakewa

Ganin ci gaban da ake samu a kafafen sada zumunta, yana da wuya a yi tunanin rayuwa ba tare da ita ba a yanzu.Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi azaman hanyar da kamfanoni za su yi hulɗa tare da abokan ciniki da kusan dukkanin masu ruwa da tsaki.Muna son, sharhi da/ko raba abubuwan da muka yarda da su.Kowa yana cikin kafofin watsa labarun kwanakin nan, kuma ya kamata kamfanoni su yi amfani da shi ta hanya mai ma'ana don isa ga abokan ciniki don gina dangantaka.

Tukwici 4: Tallan abun ciki - bayar da ƙarin ƙimar da ƙarfafa amincin abokin ciniki 

Haƙiƙa masu wuya da tsantsar bayanan samfur ba su isa ba yayin sadarwa tare da abokan ciniki.Abun ciki mai ban sha'awa yana zama mafi mahimmanci!Abubuwan da ke da ƙima da motsin rai suna sanya masu amfani a cikin tsakiya kuma suna haɓaka amincin su na dogon lokaci ga alama da kamfani. 

Tukwici 5: Yi amfani da sarrafa ƙara don ingantawa

Hatta dillalai masu dogaro da sabis tare da kyauta mai ƙima ba su da kariya daga karɓar ra'ayi mara kyau ko gunaguni.Abu mafi mahimmanci shine ka amsa daidai ga waɗannan.Ana ɗaukar gudanar da korafe-korafe a matsayin babban ginshiƙin sarrafa amincin abokin ciniki mai nasara.

Karin bayani: Ba abokan cinikin ku mamaki!

Mutane suna son su yi mamaki.Ƙananan jiyya da motsin rai suna haifar da yanayi mai kyau da farin ciki kuma suna barin ra'ayi mai ɗorewa.Ya kamata 'yan kasuwa su yi amfani da wannan kuma su ba abokan cinikin su wasu ƙananan abubuwan mamaki.A yin haka, yana da mahimmanci don daidaita su zuwa tsarin kasuwanci da bukatun abokan ciniki.Mafi yawan mutane, mafi girman abin mamaki da abokin ciniki ya samu.

 

Kwafi daga albarkatun Intanet


Lokacin aikawa: Maris 24-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana