Nau'in abokin ciniki 5 sun fito daga keɓe: Yadda ake yi musu hidima

cxi_274107667_800-685x454

 

Warewa da annoba ta haifar ya tilasta sabbin halaye siye.Anan akwai sabbin nau'ikan abokin ciniki guda biyar waɗanda suka fito - da kuma yadda kuke son yi musu hidima a yanzu.

 

Masu bincike a HUGE sun gano yadda yanayin siyan ya canza cikin shekarar da ta gabata.Sun duba abin da abokan ciniki suka samu, ji da kuma so.

 

Wannan ya taimaka masu bincike su fito da sabbin nau'ikan abokan ciniki guda biyar - aka mai siye ko bayanan bayanan abokin ciniki.

 

Layin ƙasa: Abokan ciniki sun ɗan bambanta da ke fitowa daga kulle-kulle, iyakancewa, damuwa da keɓewa.Kuma wataƙila za ku so ku yi musu hidima daban.

 

Abubuwa 3 sun shafi canje-canje

Abubuwa uku sun shafi canje-canje a cikin abokan ciniki: amfani da kafofin watsa labaru, rashin tsaro na kudi da amana.

 

Mai jarida:Halayen abokan ciniki game da illolin coronavirus sun kasance cikin ruɗar da nawa da irin kafofin watsa labarai da suka cinye.

Kudi:Matsayin abokan ciniki na tsaro na kuɗi ya shafi iyawa da sha'awar su saya.

Amincewa:Matsayin amincewar abokan ciniki ya mamaye yadda kasuwancin da suke hulɗa da su za su ci gaba da kiyaye ma'aikata da abokan ciniki cikin aminci.

Tare da wannan a zuciya, a nan akwai sababbin nau'ikan abokin ciniki guda biyar.

 

Cikakkun Jikunan Gida

COVID-19 ya taimaka wa waɗannan abokan cinikin su sami sabon yankin ta'aziyya.Ba lallai ba ne su kasance masu shiga tsakani, amma suna farin cikin zama a gida, suna mai da hankali ga iyalansu da kansu, bukatun kowa da abubuwan sha'awa.

 

A zahiri, kusan kashi biyu bisa uku na Cikakkun Gidajen Gida sun ce ba za su je manyan wuraren gida ko waje ba.

 

Abin da suke bukata:

Ƙwarewar dijital mai inganci

Hanyoyin cikin gida don dandanasamfuran ku da ayyukanku, da

Sauƙin shigato online taimako.

 

Eggshell Walkers

Suna cikin damuwa.Ba sa marmarin komawa wurin aiki amma za su yi shi idan ya cancanta.Koyaya, ba za su iya komawa rayuwar jama'a ba nan da nan.

 

Wataƙila za su fito, saya da ƙwarewa yayin da kimiyya, bayanai da alluran rigakafi suka sa su ji lafiya.

 

Abin da suke bukata:

Tabbatarwacewa kamfanonin da suke kasuwanci da su suna kiyaye lafiyar ma'aikatansu da abokan cinikin su.

Gada iri-iri- hanyoyin da za su iya samun samfuran ku da/ko ayyukanku ba tare da yin tafiya a kan rukunin yanar gizon ko yin hulɗa da wasu ba.

 

Masu kyautata zato

Suna ɗan rataya baya, suna tunani, “Ku ci gaba.Zan bar kowa ya gwada ruwan tukuna.”Za su yi la'akari da abin da suke yi da yadda suke kashewa bisa ga shari'a, gwada abubuwa yayin da suke sake buɗewa da kuma riƙe dabi'un dijital idan ba su da aminci.

 

A zahiri, kusan kashi 40% suna da niyyar ci gaba da kasancewa memba ga ƙungiyoyin gida, cin abinci a gidajen abinci, ziyartar mashaya da kuma zuwa fina-finai lokacin da barkewar ta ƙare.

 

Abin da suke bukata:

  Zabuka.Suna son samun damar siye da gogewa a cikin mutum, amma idan ba su sami kwanciyar hankali ba tukuna, suna so su sami damar yin komai akan layi, kuma

  Matakan jariri.Za su kasance a shirye su ƙara yin ƙari a wajen gidansu, amma ba za su yi tsalle gabaɗaya ba. Samun damar ɗaukar samfura ko ƙwarewar sabis a cikin mahalli masu aminci zai dawo da kasuwancin su.

 

Tarko Butterflies

An yi amfani da waɗannan abokan ciniki don - kuma sun ji daɗi sosai - shiga cikin ayyuka, cikin al'umma da tare da iyali.Sun rasa shi kuma suna son komawa siyayya ta al'ada da zamantakewa cikin sauri.

 

Za su bi hani kuma su ɗauki duk matakan da suka dace idan yana nufin samun damar yin abin da suke so a yi da wuri.

 

Abin da suke bukata:

  Tabbatarwacewa samfuran ku da ayyukanku sune na yau da kullun da suke tunawa

  Bayanigame da abin da kuke yi don kiyaye lafiyar kowa da yadda kuke gudanar da kasuwanci ta yadda za su iya isar da shi tare da 'yan uwa da abokansa waɗanda ba sa fita, kuma

  Shigadon sake yin magana da hulɗa da kasuwanci.

 

Band-Aid Rippers

Su 'yan tsiraru ne, kuma suna son komai ya kasance kamar yadda yake kafin barkewar cutar a yanzu.

 

Ee, sun damu da haɗarin lafiya na COVID-19.Amma sun kasance daidai, ko fiye, sun damu game da tabarbarewar tattalin arziki daga martanin da aka ba shi.

 

Abin da suke bukata:

  Alkawarin kudon komawa kasuwanci kamar yadda aka saba lokacin da lafiya.

  Zabuka.Gayyace su don yin hulɗa, gyara matsala da siya ta hanyoyi daban-daban waɗanda ke kiyaye lafiyar ma'aikatan ku - kuma su gamsu.

 

Kwafi daga Albarkatun Intanet


Lokacin aikawa: Agusta-10-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana