Hanyoyi 3 da aka tabbatar don haɗawa da ƙananan abokan ciniki

Hotunan Thinkstock-490609193

Idan kuna gwagwarmaya don haɗawa da ƙarami, abokan cinikin fasaha, ga taimako.

Yarda da shi: Yin hulɗa da matasa na iya zama abin ban tsoro.Za su gaya wa abokansu da kowa akan Facebook, Instagram, Twitter, Vine da Pinterest idan ba sa son kwarewar da suka samu tare da ku.

Shahararren, amma tare da kalubalensa

Kamar yadda shahararriyar kafofin watsa labarun ke tare da ƙananan abokan ciniki, wasu kamfanoni har yanzu suna kokawa don mayar da shi wani yanki mai ƙarfi na ƙwarewar abokin ciniki saboda ba su da albarkatun (watau ikon ɗan adam) don yin hakan.

Amma wasu kamfanoni da ba za a iya yiwuwa sun yi canje-canje kwanan nan kuma sun sami hanyoyin haɗi tare da millennials.

Ga su waye, abin da suka yi da kuma yadda za ku iya bin jagororinsu:

1. Gina amana, fara zance

Bincike ya nuna cewa millennials ba su amince da kamfanonin sabis na kuɗi ba.Wannan, haɗe tare da kasancewa a cikin masana'antar da aka tsara da siyar da wani abu na millennials ba zai gwammace siye ba, yana sa ya fi wahala MassMutual haɗi tare da ƙaramin abokan ciniki.

Amma inshorar rayuwa da kamfanin sabis na kuɗi sun gano wata hanya don samun sha'awar millennials.MassMutual ya san ta hanyar binciken cewa matasa ba su amince da masana'antar su ba.Ya yi muni da yawa da yawa sun gwammace zuwa wurin likitan hakori fiye da sauraron ma'aikacin banki!

Don haka MassMutual ya watsar da kowane nau'in filin tallace-tallace kuma ya yi ƙoƙarin yin tattaunawa tare da dubban shekaru ta cibiyoyin bulo-da-turmi da ake wa lakabi da Society of Grownps.Manufarsa:Society of Grownps wani nau'i ne na masters shirin don girma.Wuri don koyan yadda ake magance alhaki na manya ba tare da rasa ranku ba ko tunanin kasada a hanya.

Yana da mashaya kofi, ɗakunan taro da azuzuwan kan yadda ake siyan gida, saka hannun jari, zaɓin aiki, tafiya da giya.Kuma tattaunawar tana aiki duka hanyoyi biyu: MassMutual yana ba da bayanai masu mahimmanci ga shekaru dubunnan masu sha'awar sha'awa yayin da suke koyon abubuwa da yawa game da yadda ƙungiyar ke tunani.

Abin da za ku iya yi:Ka guji siyar da wuya gwargwadon yiwuwa.Bayar da tsararraki dama don sanin ƙungiyar ku - ta abubuwan al'amuran al'umma, azuzuwan da suka dace, tallafi, da sauransu - kuma za su iya yanke shawarar ilimi kan yin kasuwanci tare da ku.

2. Karya m

Dubi otal guda ɗaya wanda ke cikin sarkar kuma kun gan su duka.Duk da yake hakan na iya zama gaskiya don kyawawan dalilai - otal ɗin suna so su kula da ingancin ingancin da abokan ciniki za su iya tsammanin daga wuri zuwa wuri.Amma yana iya zama kamar ɗan ruɗi zuwa millennials na hip.

Wannan shine dalilin da ya sa Marriott ya sanya karkata a cikin gidan abinci da hadayun mashaya.Manufar ita ce a sanya su wurare masu zafi na gida, kuma su yi shi da sauri fiye da yadda suka saba fitar da canje-canjen da suka gabata.Maimakon shekara ɗaya zuwa biyu, waɗannan canje-canjen sun ɗauki kimanin watanni shida.

Don jawo hankalin millennials, shugabannin Marriott sun ziyarci wuraren da matasa ke yawan zuwa - daga sandunan hip zuwa wuraren cin abinci na gida.

Bayan haka, bisa ga abin da ya gano daga wannan binciken, Marriott ya gayyaci taurarin abinci da abubuwan sha na gida don nema don ɗaukar wuraren da ba a amfani da su a cikin otal ɗin don ƙirƙirar sabbin - kuma na musamman - wuraren cin abinci da shakatawa.

Abin da za ku iya yi:Kalli millennials a cikin aiki - inda suke son haduwa, abin da suke son yi.Ɗauki matakai don sake ƙirƙirar irin waɗannan abubuwan a cikin naku.

3. Ka ba su daidai abin da suke so

Matasan zamani sun damu da fasaha fiye da yadda kowa zai yi tsammani.Suna son samun damar yin amfani da shi a ko'ina, koyaushe.Wannan shine tushen tsarin otal-otal na Starwood da wuraren shakatawa na duniya don haɗawa da shekaru dubu.

Kwanan nan ya ƙaddamar da shigarwar ɗakin da ke da wayar hannu, wanda ke ba abokan ciniki damar tsallake shiga shiga kuma su fara fuskantar ɗakin su cikin sauri.Sun kuma ba da mashin sarrafa mutum-mutumi, wanda ke ba abokan ciniki damar buƙata ta kayan wayarsu da suka manta ko buƙata.

Abin da za ku iya yi:Bincika da karɓar ƙungiyoyin mayar da hankali don nemo kayan aikin fasaha abokan cinikin ku za su so/amfani.Nemo hanyoyin haɗa wannan cikin abubuwan taɓawa da yawa a cikin ƙwarewar abokin ciniki gwargwadon yiwuwa.

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Juni-15-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana