Hanyoyin karya ta hanyar juriya na abokin ciniki

Hoton Getty-163298774

Duk da yake yana da mahimmanci a ci gaba da nunawa, da ba da ra'ayoyi da bayanai ga masu yiwuwa/abokan ciniki, akwai layi tsakanin nacewa da zama abin damuwa.Bambanci tsakanin nacewa da damuwa yana cikin abun cikin sadarwar ku.

Kasancewa abin damuwa

Idan kowace sadarwa tabbataccen yunƙurin siyar da abokin ciniki ne, za ku iya zama abin damuwa da sauri.Idan kowace sadarwa ta ƙunshi bayanai masu ƙima, za a gan ku a matsayin masu nacewa ta hanya mai kyau.

Lokaci shine komai

Sirrin dagewa shine sanin lokacin da za a jira da haƙuri da lokacin da za a buga.Tun da ba ku san lokacin da ya dace ba, kasancewa a koyaushe yana tabbatar da cewa kun kasance a wurin lokacin da ya dace don yajin aiki.

Jira shingaye

Wani lokaci dole ne ku jira shingen hanya.Ka yi haƙuri kuma ka yi haƙuri, da sanin cewa abubuwa za su juya maka.Lokacin da suka yi, za ku kasance a wurin, a shirye ku yi aiki da ƙarfi don cin gajiyar damar.

Inganta da kuma amfani da dagewa

Anan akwai hanyoyi guda uku don ingantawa da amfani da dagewa:

  1. Sake tsara koma baya.koma baya da cikas wani bangare ne na tallace-tallace, kuma babu wata hanya ta guje musu.Maimakon haɗa ma'ana mara kyau gare su, sake tsara koma baya da cikas a matsayin martani wanda zai iya taimaka muku yin gyare-gyare.Siyar kamar warware wasan wasa ne.Lokacin da kuka makale, gwada sabon abu, ku zama masu fa'ida, kuma ku dage har sai kun sami hanyar da ke aiki.
  2. Sake saita agogon wasan.A cikin kwando, wasan ya ƙare lokacin da buzzer ya yi sauti.Babu wani buzzer a cikin tallace-tallace saboda wasan baya ƙarewa.Muddin kuna da ikon taimakawa masu sa ido don samar da kyakkyawan sakamako, ci gaba da kiransu.Kuna iya tunanin an rasa wani damar tallace-tallace, amma wasan bai ƙare ba - an fara shi.Ka dage kuma ka ɗauki mataki a yau da za su taimake ka ka ci nasara a nan gaba.Duk lokacin da kuka kasa yin siyarwa, matsar da hannun agogon wasan baya zuwa farkon wasa kuma ku sake farawa.Kore duk tunanin mai buzzer mai ƙarewa, saboda wasan bai ƙare ba.
  3. Gwada sabon abu.Nasara sau da yawa lamari ne na gwaji - ƙoƙari marar iyaka don nemo mabuɗin da ke buɗe dama.Yi tunanin sakamakon da kuke ƙoƙarin cimma kuma yi jerin ayyukan da za su iya matsar da ku kusa da burin ku.Kada ku damu da girman girman da canji ko ƙanana da rashin mahimmanci waɗannan ayyukan na iya zama.Ci gaba da yin aiki da wannan jeri, dakatawa kawai don nazarin sakamakon ayyukanku, kama martani da yin gyare-gyare.Makullin zama dagewa cikin sana'a shine samun dama ga tarin kayan aiki, dabaru da dabaru.Ci gaba da kira kuma kar ka taɓa kasawa don haɓaka alaƙa, koda lokacin da babu wata alama da ke nuna cewa za ku taɓa samun ainihin harbin canza wannan haƙiƙa zuwa abokin ciniki.Kada ku daina!Hanya ce ta tabbata ga nasara.

Ba a gama ba

Dagewa yana nufin cewa ka ji "a'a" kuma ka ci gaba da neman dama.Yi lissafin yarjejeniyar da kuka yi asara a cikin watanni 12 da suka gabata.Nawa daga cikin waɗannan abubuwan da kuka ci gaba da bi?Idan waɗannan abubuwan sun cancanci a bi su a lokacin, sun cancanci nema a yanzu.Sake fara ƙoƙarin neman ku ta hanyar kira don sake haɗa kowane ɗayan waɗannan abubuwan ta hanyar raba sabon ra'ayi mai ƙima.Wasu daga cikin waɗannan masu yiwuwa sun riga sun yi rashin farin ciki da suka zaɓi ɗan takarar ku.Wataƙila suna jiran ka kira.

Kyakkyawan fata da dagewa

Fatan ku yana ba ku damar shawo kan masu fatan cewa kyakkyawar makoma ba kawai mai yiwuwa ba ce, amma tabbatacce.Yana ba da damar ƙirƙirar kyakkyawan hangen nesa.Ba za ku iya zama mai rashin tunani ba kuma ku yi tasiri ga al'amura.Mutane suna bin mutanen da suka yi imani cewa nasara ba makawa ce.

Ɗauki matakin

Kuna tasiri masu yiwuwa ta hanyar yunƙurin da kuma kasancewa masu himma.Ayyuka suna magana da ƙarfi fiye da kalmomi.Rashin tausayi, kishiyar himma, yana lalata ikon ku na dagewa.Babu abin da zai iya - ko abokin ciniki - da rashin gamsuwa ya rinjayi.

Nuna lissafi

Za ku iya dagewa ne kawai lokacin da kuke kula da kasuwancin masu fatan ku kuma ku ɗauki duk matakan da suka dace don tabbatar da cewa sun sami sakamakon da suka biya - da ƙari.Yin lissafi aiki ne na kulawa, kuma kulawa yana haifar da amana, wanda shine tushen tasiri da tsayin daka.

Dagewa da tasiri

Ruhun ku marar ƙarfi - ƙudirinku da niyyar ku dage - yana burge masu buƙatu da abokan ciniki.Dagewar ku yana ƙara tasirin ku, saboda abokan ciniki sun san cewa za a iya ƙidayar ku don ci gaba lokacin da sauran masu siyarwa za su yi watsi da ƙoƙarinsu.

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Oktoba-25-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana