Taɓa cikin motsin rai guda 5 waɗanda ke jagorantar shawarar siyan abokan ciniki

138065482

Anan akwai biyar daga cikin mafi yawan motsin zuciyar da ke jagorantar yanke shawara na siyan masu yiwuwa, tare da wasu hanyoyi masu ƙirƙira don masu siyarwa don shiga cikin kowannensu yayin da suke nema:

1. Karba

Masu sa ido koyaushe suna neman sabbin hanyoyin da za su ƙara matsayinsu a cikin ƙungiya (ko masana'antu).Masu tallace-tallacen da za su iya nuna yadda samfuransu da ayyukansu za su taimaka wa mai fatan cimma wannan buri (misali, baiwa kamfani damar samun gasa) sanya kansu a matsayin masu ba da shawara, da niyyar taimakawa inganta matsayin mai siye a cikin ƙungiyar.Tare da wannan a zuciya, yana iya zama taimako don kawai tambayi kowane mai yiwuwa, da kuma daidaita mahimman wuraren siyar da ku daidai.

2. Tabbatarwa

Abokan ciniki suna so su ji kamar shigar su yana da mahimmanci, kuma gabaɗaya suna sha'awar masu siyarwa waɗanda za su iya tabbatar musu da hakan.Tare da wannan a zuciyarsa, yana iya zama taimako ga masu siyarwa suyi amfani da waɗannan matakai guda uku lokacin da suke amsa ƙin yarda na gama gari ko daidaitattun bambance-bambancen ra'ayi:

  • Ka tausaya wa mai yiwuwa ta hanyar bayyana cewa shi ko ita ya ba ka sabon kusurwa don yin la'akari da batun daga.
  • Yi sulhu ta hanyar yarda cewa hangen nesa yana kan manufa.
  • Tabbatar da ra'ayin mai yiwuwa ta hanyar sake fasalin ƙimar ku bisa ga ra'ayinsa.

3. saukakawa

A cikin kasuwar gasa ta yau, mafi dacewa mai siyar da aa na iya sanya shi ga mai fatan yin kasuwanci, mafi kusantar abin da ake tsammani shine ba kawai ci gaba tare da ma'amala ba, amma ci gaba da yin kasuwanci gaba ƙasa.Masu tallace-tallacen da suka ci nasara suna ba da fifiko don fahimtar tsarin siyan kowane mai yiwuwa tun da wuri, tare da haɗin gwiwa tare da mai yiwuwa don tabbatar da kowane mataki an keɓance shi don biyan buƙatun kamfanin, da kuma abubuwan da mai siye ya zaɓa.

4. Sarrafa

Yawancin masu siye suna da kyakkyawan fata game da yiwuwar yin kasuwanci da zarar sun ji kamar su ne ke sarrafa tsarin.A cikin wannan ruhun, yana iya taimakawa ku daina wani adadin sarrafawa, ba da damar mai yiwuwa ya faɗi lokacin da za a sayar, da kuma ta yaya da kuma lokacin da ku biyu za ku hadu don tattauna kowane mataki.Hanya ce mai kyau don sanar da mai siye ya san ku duka a shafi ɗaya ne, yayin da kuke sanya shi cikin nutsuwa game da haɗarin tura shi cikin yanke shawara na siyan rashin hikima.

5. Hankalin zama

Ɗaya daga cikin dalilan da suka fi dacewa don mai yiwuwa ya yi la'akari da yin kasuwanci shine ra'ayin cewa manyan masu fafatawa da juna suna cin gajiyar samfur ko sabis ɗin da ba ya amfani da su.Shaida daga sanannun sunaye a cikin yanki ko masana'antu sune albarkatu masu yawa game da hakan, musamman waɗanda ke haskaka duk hanyoyin da sabis ɗin ku ya baiwa babban mai fafatawa damar bunƙasa.A wasu lokuta, maganin ku na iya ba wa masu fa'ida damar yin gasa.A wasu, yana iya ba da damar mai yiwuwa har filin wasa tare da titan masana'antu.

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana