Matsayin tallace-tallacen tallace-tallace - shawarwari 5 don layi da kan layi

e7a3bb987f91afe3bc40f42e5f789af9

Talla a wurin siyarwa (POS) yana ɗaya daga cikin mahimman levers da kuke da su don haɓaka nasarar kasuwancin ku.Ci gaba da ƙididdigewa yana nufin cewa lokacin da ake tsara ra'ayoyi don matakan POS ɗinku, bai kamata ku kasance da kantin sayar da kayan ku kawai ba, yakamata ku ƙirƙira su don yanki mai saurin haɓaka kan layi.

Haɓaka kudaden shiga ta hanyar tallan tallace-tallace

tayin akan kasuwa yana da girma.Samun samfurori masu kyau a farashi masu kyau sau da yawa ba ya isa ya motsa abokan ciniki yin siyayya.To ta yaya masu sayar da kayayyaki za su fice daga cikin taron kuma su kara kudaden shiga?Wannan shi ne inda abin da ake kira batu na tallace-tallacen tallace-tallace ya shiga wasa.Tallace-tallacen POS yana bayyana tsarawa da aiwatar da matakan da ke haɓaka tallace-tallace, shawo kan abokan ciniki game da samfuran kuma yakamata, a cikin yanayin da ya dace, kaiwa ga tallace-tallace (da kuma siyan zuci).Wani sanannen misalin shi shine yadda ake tsara wuraren biya.Tsaye a layi a wurin biya, abokan ciniki za su bar kallonsu da farin ciki.Sandunan cakulan, cingam, batura da sauran siyayyar sha'awa suna tsalle mana daga kan shiryayye su ƙare kan bel ɗin jigilar kaya ba tare da tunani na biyu ba.Ko da abubuwa guda ɗaya ba su ƙididdige yawan kuɗin shiga ba, ra'ayi yana aiki da kyau akan babban matakin.Wurin dubawa a cikin kantin kayan miya, yayin ɗaukar kashi ɗaya cikin ɗari na bene na tallace-tallace, na iya haifar da kusan kashi 5% na abubuwan da ake ɗauka.

Batun tallace-tallacen tallace-tallace ba kawai don shagunan bulo-da-turmi ba ne, kodayake - kuma ana iya aiwatar da shi akan layi.A lokacin da kudaden shiga na e-commerce ke haɓaka, har ma wani abu ne da ake buƙata a yanzu.Da kyau, duka wuraren tallace-tallace za a haɗa su don haka kowannensu zai yi aiki a matsayin cikakken madaidaicin ɗayan.

Aiwatar da tallan POS a cikin kasuwancin ku tare da waɗannan shawarwari guda 5

1. Kula da hankali ga kewayon ku

Kafin masu amfani su zama kwastomomi, da farko suna buƙatar sanin kasuwancin ku da abin da kuke bayarwa.Tabbatar cewa kun aiwatar da matakan tallace-tallace akai-akai kamar yadda zai yiwu a wajen shagon ku don wayar da kan jama'a game da shi kuma tabbatar da gabatar da kayan ku a cikin shagon ku ta hanyar da ta dace da abokan ciniki.Matakan da zasu iya ƙara sha'awar kasuwancin ku sun haɗa da, misali:

  • Dillali a cikin kantin sayar da kayayyaki:Ado na taga shago, allunan talla da tallace-tallace na waje, A- allunan kan titi, masu rataye silin, nuni, lambobi na bene, talla akan trolleys shopping ko kwanduna
  • Shagon kan layi:Kataloji na samfur na dijital, tagogi masu tasowa tare da tayin talla, banners na talla, sanarwar turawa ta hannu

2. Tabbatar kana da bayyanannun tsari

Tsare-tsare masu tsabta a cikin ɗakin tallace-tallace za su karkatar da abokan ciniki kuma su taimaka musu su nemo hanyarsu ta kewayon samfuran ku.Matakan da zaku iya amfani da su don jagorantar abokan cinikin ku ta hanyar siyarwa ta hanya mafi kyau sun haɗa da:

  • Dillali a cikin kantin sayar da kayayyaki: alamomi da alamomi, daidaitaccen gabatarwar samfur bisa ga ƙungiyoyin samfuri, nuni na biyu a yankunan gwaninta na dillali ko a wurin biya da kansa.
  • Shagon kan layi:ayyukan bincike da tacewa, tsarin kewaya menu, yana nuna samfura iri ɗaya ko na kyauta, cikakkun kwatancen samfur, ra'ayi mai sauri, sake dubawa na samfur

3. Ƙirƙirar yanayi mai daɗi

Kyakkyawan vibe a cikin shagon ko a kan gidan yanar gizon ku zai sa abokin ciniki ya so ya kashe lokaci a can yana duba samfuran ku.Da zarar kun sami damar yin siyayya gaba ɗaya, mafi kusantar su saya daga gare ku.Kada kawai ganin shagon ku daga ra'ayi na dillali, yi tunani ta hanyar tsarin tallace-tallace da farko daga ra'ayi na mabukaci.Wasu daga cikin gyare-gyare da za ku iya yi don inganta yanayin siyayya sun haɗa da:

  • Dillali a cikin shago:zane na bayyanar waje, sabunta ƙirar ciki, ƙirƙirar ra'ayi mai launi, sake tsara bene na tallace-tallace, ƙawata wurin tallace-tallace, inganta hasken wuta, kunna kiɗa
  • Shagon kan layi:gidan yanar gizo mai ban sha'awa ko ƙirar dandamali, ƙirar mai amfani mai ma'ana, tsarin tallace-tallace mai sauƙi, zaɓi na zaɓuɓɓukan biyan kuɗi daban-daban, lokacin ɗaukar nauyi mai sauri, hotuna da bidiyo masu inganci, ingantattu don na'urorin hannu, alamun inganci da takaddun shaida

4. Ƙirƙiri kwarewa a kusa da samfuran ku

Abokan ciniki suna son sanin abubuwa kuma suna shirye don kashe ƙarin kuɗi don dawowa.Yi amfani da wannan ilimin kuma kuyi amfani da shi don shiga cikin wasu ƙwararrun ƙwararru.Bayan haka, wannan shine ƙarshe abin da kuke ƙoƙarin fita daga tallan tallace-tallace.A cikin zayyana ayyukan tallace-tallace ku a kusa da gogewa, za ku iya zama kamar yadda kuke so.Ƙananan kuɗi da saka hannun jari na lokaci yakan isa don ƙarfafa ra'ayoyi da zaburarwa da tada sabbin buƙatu tsakanin abokan ciniki.Wasu misalai na ra'ayoyin don tallan tallace-tallace sune:

  • Dillali a cikin shago:nunin raye-raye, ayyukan hannu, bita akan jigogi na musamman, ba da jagororin yi-da-kanka (DIY), samfuran samfuri, dandanawa, gamification, amfani da zahiri ko haɓaka gaskiya
  • Shagon kan layi:dandamali na abokin ciniki, tarurrukan bita, bulogi tare da ra'ayoyin DIY, kira zuwa aikin haɗin gwiwa, samar da kayan kyauta don keɓance samfuran

5. Ƙirƙiri abubuwan ƙarfafawa tare da farashi mai yawa da rangwame

Matakan tallace-tallace kamar abubuwan da suka faru ba su dace da kowane samfur ba.Ɗauki abubuwan da za a iya amfani da su, alal misali, waɗanda ba su da ƙarancin siyan abin da ke motsa jiki ga abokan ciniki.Waɗannan suna siyarwa da kyau ta amfani da abubuwan ƙarfafa farashi kamar kamfen rangwame waɗanda ko dai sun shafi wani takamaiman abu ko kuma sun haɗa da haɗa abubuwa sama da ɗaya ta hanyar siyarwa ko siyar da giciye.

Waɗannan matakan biyu sun dace da POS da kantunan kan layi.Misalai sun haɗa da: kamfen ɗin rangwame da lambobi don wasu ƙungiyoyin samfur ko waɗanda ke aiki sama da takamaiman ƙimar siyayya, tallace-tallace na ƙarshen-layi ko ƙarshen kakar wasa, tayin fakiti da yawa da tayin sayan, da kuma ƙara-kan ciniki don kayayyakin gyara da na'urorin haɗi.

Tare da ƴan canje-canje, wasu ra'ayoyin ƙirƙira da kuma jin daɗin lokacin da ya dace, za a iya aiwatar da dabarun tallan tallace-tallace a cikin aiki kuma suna ba da gudummawa ga nasarar kasuwancin ku.Abin da ke da mahimmanci shi ne a ci gaba da neman yuwuwar a kan ci gaba sannan kuma ɗaukar mataki don aiwatar da shi - duka kan layi da layi.

Resource: An samo shi daga Intanet


Lokacin aikawa: Maris 24-2022

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana