Lokaci don girgiza Makon Sabis na Abokin Ciniki na Ƙasa

cxi_308734266_800-685x434

 

Ko ƙwararrun ƙwararrun abokin cinikin ku suna aiki akan rukunin yanar gizon ko nesa, lokaci ne na shekara don bikin su, abokan cinikin ku da duk manyan abubuwan gogewa.Kusan ya kusa Makon Sabis na Abokin Ciniki na Ƙasa - kuma muna da tsare-tsare a gare ku.

Bikin na shekara shine cikakken makon aiki na farko na Oktoba kowace shekara.

Wannan ya fito ne daga Ƙungiyar Sabis na Abokin Ciniki na Duniya, yanzu PACE, wanda ya kafa taron na tsawon mako guda a 1984 kuma ya nemi Majalisa don shelanta shi taron kasa na hukuma a 1992.

Ƙungiyoyi da yawa za su yi amfani da Oktoba 5-9, 2021 don bikin duk fannonin ƙwarewar abokin ciniki.Suna gina abubuwan da suka faru a kusa da manyan 'yan wasa: masu ba da sabis na gaba-gaba, ƙwararrun tallace-tallace, abokan ciniki da waɗanda ke goyan bayan ƙoƙarin ku.

Tabbas, wannan shekara na iya zama daban-daban don karɓar ma'aikata mai nisa da ƙarancin hulɗar sirri tare da abokan ciniki, amma har yanzu muhimmin taron ne don ganewa da bikin.

Anan, muna ba da ra'ayi mai daɗi ɗaya don kowace rana ta mako - da kuma hanyoyi guda biyu don aiwatar da shi, akan-site da nesa:

Litinin: Waƙar Yabo

Fara mako tare da yabo da ƙwarewa don haɓaka ruhohi.Tambayi masu zartarwa, manajoji na gaba, abokan aiki a sassan da kuke tallafawa da abokan ciniki don gode wa ƙwararrun ƙwararrun abokin ciniki.

A wurin:Gayyato abokan aiki da shuwagabanni a cikin ginin don tsayawa tare da katunan da/ko shirye-shiryen kalmomi, godiya ga ma'aikata saboda duk abin da suke yi don gamsar da abokan cinikin ku da ƙungiyar ku tana aiki.Har ma mafi kyau, taimaka musu su sadar da keken karin kumallo ko abincin rana.

Nisa:Fara yanzu don nema da tattara bayanan bidiyo daga ma'aikata, abokan aiki da abokan ciniki waɗanda za su iya ba da yabo da godiya ga ƙungiyar ƙwararrun abokin ciniki.Haɗa saƙonnin tare, ko aika su ta imel ko a kan aikace-aikacen sadarwar ku cikin yini don yada fatan alheri.

Talata: Na gode abokan ciniki

Yana da mahimmanci a gane mutanen da ke sa abokin ciniki ya sami damar yuwuwa a cikin mako - abokan cinikin ku.

Ko da kuwa inda ma'aikatan layin gaba ke aiki, za su iya amsa wayoyi da saƙonnin imel tare da, "Na gode da tuntuɓar ni a Makon Abokan Ciniki na Ƙasa.Me zan iya yi don taimakawa?”

A wurin:Ma'aikatan kan yanar gizo za su iya haɗuwa tare da yin rikodin ɗan gajeren saƙo game da abokan ciniki masu aminci da yadda suka ji daɗin yin aiki tare da su tsawon shekaru.Ko wataƙila za su iya amfani da lokacin ragewa don rubuta ƴan bayanan sirri ga abokan cinikin da suka haɗa da su ko kuma suka taimaka ta cikin wani al'amari mai rikitarwa a cikin 'yan makonnin nan, suna gode musu don haƙuri, kasuwanci, sassauci, ci gaba da amana ko tsayin daka.

Nisa:Ma'aikata masu nisa na iya ɗaukar ɗan lokaci a ranar Talata don amfani da kafofin watsa labarun don gode wa abokan ciniki.Za su iya amfani da wayar hannu don yin bidiyo mai sauri na kansu suna gode wa abokan ciniki don kasuwancinsu kuma su sanya shi a cikin tashoshin ku na zamantakewa.

Laraba: Nishaɗi na tsakiyar mako

Duk inda kowa ke aiki, ku taru don shakatawa, dariya da zamantakewa.Bayar da wasu kyaututtuka masu ban dariya, kamar:

  • Jagoran Bala'iga ma'aikaci wanda zai iya magance matsalolin tare da abokan ciniki mafi wuya
  • Takalmin da ya lalacega ma'aikaci wanda ko da yaushe ke yin karin mil don abokan ciniki
  • Wasiƙar Abokin Cinikiga wanda kodayaushe yana fadin abin da ya dace don kwantar da hankalin abokan ciniki
  • Champion Abokin aikinga ma'aikaci wanda baya shakkar shiga, kuma
  • Rebound Rockstarga ma'aikacin da ya dawo daga yanayi mai wuya - kuma yana taimaka wa abokan aiki suyi haka.

A wurin:Haɗu a wurin taron gida bayan sa'o'i, bisa ga jagororin taro na gida.

Nisa:Shirya taron bidiyo kuma gayyaci kowa da kowa ya yi tsalle har tsawon lokacin da zai iya.

Alhamis: Ranar Wasa

Tare da dawowar wasanni a cikin 'yan watannin da suka gabata, gwada nau'ikan wutsiya.

A wurin:Idan zai yiwu, saita ƙofar wutsiya na waje.Nemi mutane su shigo da wasanni kamar ramin masara, ƙwallon tsani da jefa fayafai.Ƙarfafa su su sa tufafin ƙungiyar wasanni da suka fi so (idan ya dace a ofishin ku).Kuna iya dafa karnuka masu zafi da burgers a kan gasa a waje, yi musu oda ko shirya motar abinci don nunawa a ofishin ku.

Nisa:Aika ma'aikata kyauta kyauta zuwa sabis na isar da abinci.Ƙarfafa su da su sa rigar ƙungiyar wasannin da suka fi so da kuma shirya lokacin kiran zuƙowa da yawa don ƙungiyoyi su iya taruwa kusan, su ji daɗin abin da suka fi so da kan wutsiya da suka yi oda da kansu kuma su yi magana "wasa."

Juma'a: Ranar horo

Kuna iya gwada haɓaka ƙwararru a ranar ƙarshe, amma ƙwararrun ƙwararrun abokin ciniki masu aiki tuƙuru na iya jin daɗin horon nishadi maimakon.

A wurin:Kawo cikin lafiya, Yoga ko malamin tunani don yin motsa jiki na shakatawa yayin hutu.Ku bauta wa lafiyayyen abincin rana.Ko kuma, a lokacin rufewa, kuna iya gayyatar mashawarcin gida don yin ajin shan giya ko gogewar ɗanɗanon giya.Kuna iya shigo da motar abinci ko kayan abinci na sa'a mai daɗi.

Nisa:Yawancin kamfanoni suna yin irin waɗannan abubuwa akan layi don ma'aikata yanzu.

Kuma a ƙarshe, muna son bayar da wannan yanki mai sauri kusan kowace shekara idan kuna buƙatar wasu ra'ayoyi na ƙarshe na ƙarshe, masu rahusa don bikin.

 

An karbo daga Intanet


Lokacin aikawa: Oktoba-05-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana